Skip to content
Hi
Hi

TP-Link

คลิกเพื่อตรงไปที่สินค้า TP-Link

กดที่รูปเพื่อดูภาพขยายใหญ่และ Solution อื่นๆ
Solutions for Home and SMEs

 การเลือกซื้อสินค้า TPLink ในเว็บ WATASHI เบื้องต้น

3G/4G Router – ใส่ซิมการ์ดใช้งานได้ทุกที่ ทุกเวลา รองรับการทำงานนอกพื้นที่และ CCTV

Archer MR400 – AC1200 เร็วกว่าด้วยมาตรฐาน AC กระจายสัญญาณ Dual Band Wi-Fi

Archer MR6400 – N300 แร็ว แรง ราคาประหยัด

Wi-Fi Router – ตัวกระจายสัญญาณ Wi-Fi มีหลากหลายรุ่นให้เลือกใช้

Archer AX – ด้วยเทคโนโลยีไร้สายใหม่ล่าสุด ปล่อยสัญญาณ Wi-Fi 6 รองรับ Gigabit Internet

Archer C7, C5, C20 – Dual band Wi-Fi แรงดี ไม่มีตกด้วยมาตรฐาน AC รองรับทุกการ streaming

TL-WR850N – 300Mbps Single Band Wi-Fi ราคาประหยัด ครอบคลุมบ้าน 1 ชั้น/คอนโด 1 ห้องนอน 

Desktop Switch – ขยายเครือข่ายในสำนักงานด้วย Switch คุณภาพสูง

Gigabit Ethernet – สำหรับเครือข่ายที่ต้องการความเร็วสูง TL-SG1024D, TL-SG1016D, TL-SG1008D, TL-SG1005D

Fast Ethernet – ขยายเครือข่ายราคาประหยัด TL-SF1024D, TL-SF1016D, TL-SF1008D, TL-SF1005D         

Accessories – อุปกรณ์เสริม

TL-WN823N - 300 Mbps Mini Wireless N USB Adapter สามารถเสียบที่เครื่องบันทึกNVR แทนการเดินสายแลนเข้าระบบกล้องวงจรปิดได้ รับอินเตอร์เน็ตจากRouter 

PoE Switch – รองรับทุกงานโปรเจค ด้วย Switch PoE มีหลากหลายรุ่นให้เลือกใช้

Unmanaged (Plug&Play)

TL-SG1005P – กำลังไฟ 56W รองรับ CCTV 4 ตัว (5 LAN, 4PoE)

TL-SG1008MP – กำลังไฟ 126W รองรับ CCTV 7 ตัว (8 LAN, 8 PoE)

 

Easy Smart (มาพร้อม Feature พื้นฐานเช่น VLAN, LAG)

TL-SG108PE – กำลังไฟ 55W รองรับ CCTV 4 ตัว (8 LAN, 4 PoE)

TL-SG1016PE – กำลังไฟ 110W รองรับ CCTV 8 ตัว (16 LAN, 8 PoE)

 

Smart (มาพร้อม Feature ที่ครบครัน เหมาะสำหรับโปรเจคที่ต้องการตั้งค่าที่มากขึ้น)

T1500G-10PS – กำลังไฟ 53W รองรับ CCTV 4 ตัว (8 LAN, 8 PoE)

T1500G-10MPS – กำลังไฟ 116W รองรับ CCTV 8 ตัว (8 LAN, 8 PoE + 2 SFP)

 

Managed (Full managed สำหรับงานขนาดกลางถึงใหญ่)

T1600G-28PS – กำลังไฟ 192W รองรับ CCTV 15 ตัว (24 LAN, 24 PoE + 4 SFP)

T2600G-28MPS – กำลังไฟ 384W รองรับ CCTV 24 ตัว (24 LAN, 24 PoE + 4 SFP)

 

SFP Module (สำหรับงาน Fiber Optic)

TL-SM311LS – MiniGBIC Single mode

TL-SM311LM – MiniGBIC Multi mode